Thuốc Ibuparavic Thành Nam giảm nhức đầu, đau răng, đau họng, đau lưng, đau cơ (10 vỉ x 10 viên)
Thuốc Ibuparavic có thành phần chính là Acetaminophen, Ibuprofen, Cafein. Đây là thuốc dùng giảm đau trong các trường hợp nhức đầu, đau răng, đau họng, đau lưng, đau cơ, đau khớp, đau bụng kinh và điều trị các triệu chứng cảm sốt.
- Thương hiệu
- Thành Nam
- Phân loại
- Thuốc không kê đơn
- Số đăng ký
- 893600418024
- Quy cách/đơn vị
- Hộp
- Nhà sản xuất
- THÀNH NAM
Công dụng / chỉ định
Chỉ định Thuốc Ibuparavic dùng giảm đau trong các trường hợp nhức đầu , đau răng, đau họng , đau lưng, đau cơ , đau khớp, đau bụng kinh và điều trị các triệu chứng cảm sốt. Dược lực học Chưa có dữ liệu. Dược động học Chưa có dữ liệu.
Thành phần
Paracetamol 300mg, Ibuprofen 200mg, Cafein 20mg
Cách dùng
Cách dùng Thuốc dùng đường uống. Liều dùng Liều dùng cụ thể tùy thuộc vào thể trạng và mức độ diễn tiến của bệnh. Để có liều dùng phù hợp, bạn cần tham khảo ý kiến bác sĩ hoặc chuyên viên y tế. Làm gì khi dùng quá liều? Trong trường hợp khẩn cấp, hãy gọi ngay cho Trung tâm cấp cứu 115 hoặc đến trạm Y tế địa phương gần nhất. Làm gì khi quên 1 liều? Bổ sung liều ngay khi nhớ ra. Tuy nhiên, nếu thời gian giãn cách với liều tiếp theo quá ngắn thì bỏ qua liều đã quên và tiếp tục lịch dùng thuốc. Không dùng liều gấp đôi để bù cho liều đã bị bỏ lỡ.
Lưu ý và cảnh báo
Phụ nữ có thai
Dữ liệu được ghi nhận vào 2026-08-28T04:04:51.422Z. Dược Hub cung cấp thông tin tham khảo, không bán thuốc trực tuyến và không thay thế tư vấn của bác sĩ hoặc dược sĩ. Giá thuốc và tồn kho không được công bố tại URL này.