← Danh mục thuốc

Thông tin sản phẩm tham khảo

Thuốc Hapacol Flu DHG điều trị cảm sốt, nhức đầu, đau nhức cơ bắp, xương khớp kèm theo nghẹt mũi (10 vỉ x 10 viên)

Thông tin sản phẩm tham khảo trên Dược Hub.

Thương hiệu
DHG Pharma
Phân loại
Thuốc không kê đơn
Quy cách/đơn vị
Hộp

Thành phần

Paracetamol 500mg, Clopheramine HCl 2mg, Phenylepherine HCl 10mg

Dữ liệu được ghi nhận vào 2026-08-28T04:04:51.422Z. Dược Hub cung cấp thông tin tham khảo, không bán thuốc trực tuyến và không thay thế tư vấn của bác sĩ hoặc dược sĩ. Giá thuốc và tồn kho không được công bố tại URL này.